இவ்ளோ வருஷமா யூஸ் பண்றோம், ஆனா இது தெரியாம போச்சே.!

No Rating
fb4256d9141a30de963f06216c6c0874_1523426451-b

“ஆமாம் காருக்கு எதுக்கு அச்சாணி.?” என்ற முத்து திரைப்பட பாணியில் எது எதற்கு பயன்படும் என்றுகூட தெரியாமல் நம்மில் பலர் சுற்றித்திரிக்கிறோம். அதிலொன்று தான் நாம் அனுதினமும் கம்ப்யூட்டர் கீபோர்ட மற்றும் லேப்டாப் கீபேடில் காணும் எப் கீஸ் எனப்படும் பன்க்ஷன் கீஸ் – இன்னும் விளக்கமாக கூறினால் எப்1 முதல் எப் 12 வரை உள்ள பொத்தான்கள்.!

ஒரு கணினியின்/ லேப்டாப்பின் விசைப்பலகை மேல் பக்கமாக வரிசையாக அமைந்துள்ள எப் கீஸ் எனப்படும் பங்க்ஷன் பொத்தான்கள் ஒன்றும் தூசி சேகரிப்பதற்காக அங்கு வைக்கப்படவில்லை. அவைகள் ஒவ்வொன்றும் வெவ்வேறு செயல்களைச் செய்யும், மிகவும் பயனுள்ள ஷார்ட்கட் பொத்தான்கள் ஆகும். அவைகள் என்னென்ன பயன்பாடுகளை வழங்குகிறது என்பதை கண்டறிவோம் வாருங்கள்.!

0 thoughts on “இவ்ளோ வருஷமா யூஸ் பண்றோம், ஆனா இது தெரியாம போச்சே.!”

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

SoundCloud

Vote for Your Favorite Song